VIDEO: TUKO TAYARI KUPAMBANA NA MAJANGILI, ANGALIA WALICHOFANYA MBELE YA WAZIRI KIGWANGALLA
By Alex Sonna
October 7, 2019 | 7:40 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
31 minutes ago
WATUHUMIWA WAWILI WA MAUAJI WAFARIKI DUNIA
………….. Jeshi la Polisi Mkoa wa Mbeya limeendelea kushirikiana na wananchi pamoja na wadau wengine katika kuimarisha ulinzi na usalama wa maisha na mali…
Mchanganyiko
2 hours ago
MAKAMBA: UMEME WA UHAKIKA NI MSINGI WA UWEKEZAJI NA UZALISHAJI
📍DODOMA SERIKALI imeendelea kuimarisha miundombinu ya umeme kwa ajili ya kuchochea uwekezaji na kuongeza uzalishaji nchini, baada ya kusainiwa kwa mkataba wa utekelezaji wa…