Home Siasa MAPINGA BAGAMOYO VIJANA TUSIWE CHANZO CHA MPASUKO

MAPINGA BAGAMOYO VIJANA TUSIWE CHANZO CHA MPASUKO

0


.
Kaimu Katibu Uvccm Bagamoyo ndugu Omary Ally amewasihi Vijana kuwa wavumilivu hasa Katika kipindi hiki cha Uchaguzi ili kuepusha Migongano ndani ya Chama yenye kuleta Mipasuko ambayo Miaka yote ndio imewanufaisha Vyama vya upinzani kwenye Chaguzi .

Katibu huyo ameyasema hayo wakati alipoalikwa kuwa Mgeni wa heshima kwenye hafla ya kuwapongeza Vijana wa kata ya Mapinga waliohitim Mafunzo ya Ujasiriamali Katika Kambi maalum ya Vijana wilayani humo iliyofanyika kwa siku 10

Pamoja na hayo Ndugu Omary Aliwataka Vijana hao kutembea Kifua mbele kwakua Serikali ya awamu ya Tano imefanya Mengi Makubwa katika kuketa maendeleo nchini na yote yanaonekana hivyo kila wanapokaa basi wayaseme mafanikio hayo

“Ndugu zangu Nchi yetu kwa Sasa inaongoza miongoni mwa nchi za kusini mwaAfrika Katika kupambana na Umasikini na jitihada hizi zinachochewa sana na Kazi kubwa inayofanywa na Rais wetu Dkt John Pombe Magufuli hivyo tuendelee kumuombea Rais wetu Kwani Sasa Taifa letu limepiga hatua kubwa kupitia yeye ” alisema Kaimu Katibu huyo
.
Katika Hafla hiyo Diwani wa Kata ya Mapinga ndugu Mbonde naye alipata Nafasi ya kueleza Utekelezaji wa ilani ya ccm Katika kipindi cha miaka minne ambapo ameishukuru serikali kwa kufanikisha Ujenzi wa Zahanati pamoja na Shule mbili za Msingi pamoja na Shule ya Sekondari Kata ya Mapinga.