Wafanyakazi wa Comfort hotel Mbeya wakifuatilia mafunzo

Wafanyakazi wa TBL Arusha wakionyesha mabango ya uhamasishaji.

Wafanyakazi wa baa ya Kwetu Pazuri wakifuatilia mafunzo.
Wafanyakazi wa TBL Mwanza wakionyesha mabango ya uhamasishaji wakati wa maadhimisho hayo.

Afisa Masoko wa TBL kiwanda cha Mwanza , Happy Conrad, akitoa elimu ya kunywa kistaarabu kwa wahudumu wa baa ya Las Vegas, iliyopo Bwiru jijini Mwanza.

Meneja Masuala Endelevu wa TBL,Irene Mutiganzi,akifafanua jambo kwa wafanyakazi wa baa ya Tips iliyopo Mikocheni Dar es Salaam.
******************************