
PITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO JUMAPILI AUGUST 18,2019
By Alex Sonna
August 18, 2019 | 4:08 am

Related Stories
View all
Michezo
6 hours ago
SIMBA SC YAICHAPA MIGHTY WANDERERS 6 -1, YASONGA MBELE LIGI YA MABIGWA AFRIKA
Wekundu wa Msimbazi, , wameibuka na ushindi wa mabao 6-1 dhidi ya Mighty Wanderers ya Malawi katika mchezo wa Ligi ya Mabingwa Afrika uliopigwa…
Michezo
1 day ago
YANGA SC YASONGA MBELE LIGI YA MABINGWA AFRIKA
Mabingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Yanga SC, wamefanikiwa kusonga mbele katika Ligi ya Mabingwa Afrika baada ya kuibuka na ushindi wa bao 2-1…