Home Mchanganyiko MAMA JANETH MAGUFULI AWATEMBEZA WAKE WA MARAIS KIJIJI CHA MAKUMBUSHO NA MAKUMBUSHO...

MAMA JANETH MAGUFULI AWATEMBEZA WAKE WA MARAIS KIJIJI CHA MAKUMBUSHO NA MAKUMBUSHO YA TAIFA JIJINI DAR ES SALAAM

0

Mke wa Rais Mama Janeth Magufuli akiongozana na mke wa Rais wa Namibia Mama Monica Geingos (kushoto) Mke wa Rais wa Afrika Kusini Dkt. Tshepo Motsepe(wa pili kulia) na Mke wa Waziri Mkuu wa Eswatini Mama Dlamini (kulia) wakati alipowatembeza wake hao wa viongozi wakuu wa Jumuiya ya endeleo ya Kusini mwa Afrika SADC kujione nyumba za kiasili kwenye Kijiji cha Makumbusho Kijitonyama jijini Dar es salaam
leo Jumamosi Agosti 17, 2019

Mke wa Rais Mama Janeth Magufuli akiwa katika picha ya
kumbukumbu mbele ya nyumba ya kiasili na Mke wa Rais wa Comorro Mama Assoumani Mke wa Waziri Mkuu wa Eswatini Mama Dlamini mke wa Rais wa Namibia Mama Moca Geingos na Mke wa Rais wa Afrika Kusini Dkt. Tshepo Motsepe wakati alipowatembeza wake hao wa viongozi wakuu wa Jumuiya ya Maendeleo ya Kusini mwa Afrika SADC kujione nyumba za kiasili kwenye Kijiji cha Makumbusho Kijitonyama jijini Dar es salaam leo
Jumamosi Agosti 17, 2019

Mtoto wa Baba wa Taifa Madaraka Godfrey Nyerere akionesha
cherehani ambayo Mwalimu Julius Nyerere alikuwa akiitumia kushonea nguo za familia yake kwa Mke wa Rais Mama Janeth Maguful, Mke wa Rais wa Comorro Mama Assoumani Mke wa Waziri Mkuu wa Eswatini Mama Dlamini, mke wa Rais wa Namibia Mama Mama Monica Geingos na Mke wa Rais wa Afrika Kusini Dkt. Tshepo Motsepe wakati Mama Magufuli alipowatembeza wake hao wa viongozi wakuu wa Jumuiya ya Maendeleo ya Kusini mwa Afrika SADC kujionea vitu mbalimbali katika Makumbusho ya Taifa na Nyumba ya Utamaduni jijini Dar es salaam leo Jumamosi Agosti
17, 2019

PICHA NA IKULU