Mshambuliaji Mohamed Salah akiifungia Liverpool bao la pili dakika ya 19 baada ya Grant Hanley kujifunga dakika ya saba katika harakati za kuokoa krosi ya Divock Origi kuwapatia Wekundu hao bao la kuongoza katika ushindi wa 4-1 dhidi ya Norwich City kwenye mchezo wa ufunguzi wa Ligi Kuu ya England jana Uwanja wa Anfield. Mabao mengine ya Liverpool yalifungwa na Virgil van Dijk dakika ya 28 na Origi dakika ya 42, wakati la Norwich City iliyorejea Ligi Kuu msimu huu lilifungwa na Teemu Pukki dakika ya 64 PICHA ZAIDI SOMA HAPA
LIVERPOOL YAANZA VYEMA UFUNGUZI LIGI KUU ENGLANDA,YAICHAPA 4-1 NORWICH CITY
By Alex Sonna
August 10, 2019 | 4:08 am

Related Stories
View all
Uncategorized
1 day ago
TANZANIA KUTUMIA FURSA ZA MIKUTANO YA IMF NA BENKI YA DUNIA, BANGKOK-THAILAND KIMKAKATI.
Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb) akiongoza kikao cha ujumbe wa Tanzania unaoshiriki Mikutano ya Mwaka ya Shirika la Fedha la…
Uncategorized
3 days ago
CHUO CHA MKWAWA WATHIBITISHA KUSHIRIKI KITONGA MARATHON
Rasi wa Chuo Kikuu cha Mkwawa Profesa Method Samuel ………. NA DENIS MLOWE, IRINGA CHUO Kikuu Kishiriki cha Elimu Mkwawa (MUCE) kimeahidi kushiriki katika…
