Mloganzila Kufungua Benki za Maziwa ya Mama kwa Ajili ya Watoto Wachanga
By Alex Sonna
August 7, 2019 | 8:23 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
31 minutes ago
MKUU WA WILAYA YA LUDEWA AWATAKA VIONGOZI KUWA MABALOZI WA ELIMU YA FEDHA NCHINI
Mkuu wa Wilaya ya Ludewa, Mkoa wa Njombe, Mhe. Olivanus Thomas, akizungumza na viongozi mbalimbali wa wilaya hiyo wakati wa mkutano wa elimu ya…
Mchanganyiko
52 minutes ago
JESHI LA MAGEREZA LAKAZIA MAGEUZI YA KIDIJITALI NA UTAWALA BORA KWENYE VYAMA VYA USHIRIKA
Kamishna wa Sheria na Uendeshaji wa Jeshi la Magereza nchini Tanzania, CP Nicodemus Menyiansumba Tenga, amefungua rasmi Mkutano Mkuu wa 14 wa Chama cha…


