Home Mchanganyiko KAMISHNA JENERALI WA MAGEREZA, PHAUSTINE KASIKE AWAVISHA VYEO MAAFISA MAGEREZA WA MKOA...

KAMISHNA JENERALI WA MAGEREZA, PHAUSTINE KASIKE AWAVISHA VYEO MAAFISA MAGEREZA WA MKOA WA DAR ES SALAAM NA PWANI WALIOPANDISHWA VYEO HIVI KARIBUNI

0
Kamishna Jenerali wa Magereza nchini, Phaustine Kasike(kulia) akimvalisha cheo   Mrakibu Mwandamizi wa Magereza, Lipina Lyimo kuwa Kamishina Msaidizi  wa Magereza katika hafla fupi iliyofanyika kwenye viwanja wa Chuo cha Taaluma ya Urekebishaji, Ukonga jijini Dar es salaam, jana Agosti 6, 2019.
Kamishna Jenerali wa Magereza nchini, Phaustine Kasike(kulia) akimvalisha cheo  Mrakibu Msaidizi wa Magereza, Merkiory Komba kuwa Mrakibu wa Magereza katika hafla fupi iliyofanyika kwenye viwanja wa Chuo cha Taaluma ya Urekebishaji, Ukonga jijini Dar es salaam, jana Agosti 6, 2019. Mrakibu wa Magereza, Merkiory Komba ni Msaidizi wa Mkuu wa Jeshi hilo.
Baadhi ya Maafisa waliopandishwa vyeo katika ngazi mbalimbali wakiwa timamu kabla ya Kamishna Jenerali wa Magereza nchini, Phaustine Kasike kuwasili kwa zoezi la uvishaji vyeo , jana Agosti 6, 2019 kwenye viwanja wa Chuo cha Taaluma ya Urekebishaji, Ukonga jijini Dar es salaam.
Kamishna Jenerali wa Magereza nchini, Phaustine Kasike(kulia) akikagua Gwaride maalum  kabla ya zoezi la uvishaji vyeo kwa Maafisa wa Mkoa wa Dr es Salaam na Mkoa wa Pwani  waliopandishwa vyeo hivyo hivi karibuni.
Gwaride maalum likipita kwa mwendo wa pole mbele ya Kamishna Jenerali wa Magereza nchini(hayupo pichani) kwenye hafla ya uvishaji vyeo kwa maafisa wa Mkoa wa Dar es Salaam na Mkoa wa Pwani jana Agosti 6, 2019.
Maafisa Waandamizi wa Jeshi la Magereza wakitoa heshima wakati Gwaride maalum likipita mbele ya Kamishna Jenerali wa Magereza nchini(hayupo pichani) kwenye hafla ya uvishaji vyeo kwa maafisa wa Mkoa wa Dar es Salaam na Mkoa wa Pwani jana Agosti 6, 2019.
Kamishna Jenerali wa Magereza nchini, Phaustine Kasike(katikati) akiwa katika picha ya pamoja na Maofisa wa ngazi mbalimbali wa Jeshi la Magereza waliopandishwa vyeo (waliosimama)baada ya hafla uvishaji vyeo iliyofanyika katika viwanja vya Chuo cha Taaluma ya Urekebishaji, Ukonga jijini Dar es salaam, jana Agosti 6, 2018(Picha zote na Jeshi la Magereza).