NMB WATOA MSAADA WA VIFAA MBALIMBALI KUKUZA ELIMU RUANGWA MKOANI LINDI
By Alex Sonna
July 29, 2019 | 11:18 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
21 minutes ago
WAFANYAKAZI 92 WA COPRA WAPIMWA MOYO
Jumla ya wafanyakazi 92 wa Mamlaka ya Udhibiti wa Nafaka na Mazao Mchanganyiko (COPRA) wamefanyiwa uchunguzi wa magonjwa yasiyoambukiza wakati wa mkutano mkuu wa…
Mchanganyiko
59 minutes ago
TBL NA VETA KUWAWEZESHA VIJANA 300 KUPATA UJUZI WA VITENDO KATIKA KILIMO
Michelle Kilpin, Mkurugenzi Mkuu wa TBL (wa pili kulia), na CPA Anthony Kasore, Mkurugenzi Mkuu wa VETA (wa pili kushoto), wakionyesha Hati ya Makubaliano…
