
RAIS DKT.MAGUFULI ATEUA MKUU WA WILAYA YA IKUNGI
By Alex Sonna
July 24, 2019 | 7:06 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 hour ago
RC NYONGO: TIKETI ZA KIVUKO MAFIA KUPATIKANA KWA NJIA YA MTANDAO KUANZIA MWEZI UJAO
Na Mwamvua Mwinyi, Mafia Novemba 7, 2026 MKUU wa Mkoa wa Pwani, Stanslaus Nyongo, amesema kuanzia mwezi ujao wananchi wa Wilaya ya Mafia wataanza…
Mchanganyiko
3 hours ago
KAMATI YA BUNGE YA MIUNDOMBINU YATAKA KASI UJENZI WA DARAJA LA JANGWANI NA BRT4
Kamati ya Bunge ya Kudumu ya Miundombinu imeitaka Serikali kuongeza usimamizi kwa wakandarasi wanaotekeleza miradi ya miundombinu jijini Dar es Salaam ili kuhakikisha inakamilika…