NEC YATANGAZA UCHAGUZI MDOGO KATA 13 ZA TANZANIA BARA
By Alex Sonna
July 24, 2019 | 12:36 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
28 minutes ago
TANZANIA YAALIKA WAWEKEZAJI KUTOKA VIETNAM
Tanzania imewaalika wafanyabiashara na wawekezaji kutoka Vietnam kuja kuwekeza nchini katika sekta mbalimbali za Uchumi ikiwemo kilimo, miundombinu, madini, teknolojia na mawasiliano na Uchumi…
Mchanganyiko
33 minutes ago
KAMATI YA BUNGE YA EALA YAKUTANA NA WIZARA YA MAMBO YA NJE, KUTATHMINI MCHAKATO WA RASIMU YA KATIBA
Kamati ya Bunge inayoshughulikia Masuala ya Kikanda na Utatuzi wa Migogoro katika Bunge la Jumuiya ya Afrika Mashariki (EALA) Septemba 22, 2026 imekutana na…