SERIKALI KUWAJENGEA UWEZO MAKANDARASI WADOGO
By Alex Sonna
July 22, 2019 | 11:10 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
22 minutes ago
MKUU WA MKOA WA DODOMA AFURAHISHWA NA UTOAJI WA HUDUMA KWA WATEJA UNAOTEKELEZWA NA PPRA
Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Bi. Rosemary Senyamule, ametembelea Ofisi za Makao Makuu ya Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) jijini Dodoma,…
Mchanganyiko
27 minutes ago
AGITF KUTENGA BILIONI 10 KUDHAMINI MIKOPO YA VIJANA NA WANAWAKE
Na. Meleka Kulwa – Fullshangwe Blog, Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Mfuko wa Udhamini wa Pembejeo za Kilimo (AGITF), Mwanahiba Mzee, amesema mfuko huo umetenga…


