MADEREVA BODABODA MPANDA WAPINGA VITAMBULISHO VYA WAJASIRIAMALI
By Alex Sonna
July 21, 2019 | 7:38 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
50 minutes ago
DKT. OMAR ARIDHISHWA NA UJENZI WA CHUO CHA VETA KIGAMBONI
Naibu katibu Mkuu Wizara wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Dkt. Hussein Mohamed Omar ameridhishwa na hatua iliyofikiwa katika ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi…
Mchanganyiko
1 hour ago
MKUU WA MKOA WA DODOMA AFURAHISHWA NA UTOAJI WA HUDUMA KWA WATEJA UNAOTEKELEZWA NA PPRA
Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Bi. Rosemary Senyamule, ametembelea Ofisi za Makao Makuu ya Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) jijini Dodoma,…

