SHILATU AWASHUPALIA WAKANDARASI
By Alex Sonna
July 19, 2019 | 6:56 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
39 minutes ago
WAZIRI WA NISHATI AKABIDHI GARI LA ZIMAMOTO NA GARI LA TANESCO NAMTUMBO
Waziri wa Nishati, Mhe. Dkt. Juma Zuberi Homera, amekabidhi magari mawili gari la zimamoto na gari la TANESCO kwa wananchi wa Jimbo la Namtumbo,…
Mchanganyiko
3 hours ago
SAME KUANZA OPERESHENI YA SIKU SABA KUDHIBITI TEMBO NA WANYAMAPORI WAHARIBIFU
Serikali ya Wilaya ya Same mkoani Kilimanjaro inatarajia kuanza operesheni maalumu ya siku saba kuanzia Oktoba 26, 2026 ya kudhibiti wanyamapori wakali na waharibifu,…