
TAARIFA KUTOKA MAMLAKA YA DAWA NA VIFAA TIBA (TMDA)
By fullshangwe
July 17, 2019 | 7:36 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
9 hours ago
RC MALIMA: LINDI WANA MATARAJIO MAKUBWA NA MRADI WA LNG, WAPO TAYARI KUNUFAIKA NA FURSA ZA KIUCHUMI
Mkuu wa Mkoa wa Lindi, Mhe. Adam Kighoma Malima, amesema wananchi wa mkoa huo wanasubiri kwa hamu kuanza kwa Mradi wa Kuchakata Gesi Asilia…
Mchanganyiko
10 hours ago
RAIS SAMIA ATOA SHILINGI BILIONI 31.4 KUKARABATI BARABARA YA GEHANDU – BABATI
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, ametoa Shilingi bilioni 31.41 kwa ajili ya utekelezaji wa mpango wa matengenezo…