MAKAMU WA RAIS AHUDHURIA HAFLA YA CHAKULA CHA JIONI KILICHOANDALIWA NA RAIS WA NIGER
By Alex Sonna
July 9, 2019 | 12:28 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
6 hours ago
SERIKALI YARIDHISHWA NA MAANDALIZI YA NHIF KUELEKEA AFCON
Serikali imeutaka Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF) kujipanga kikamilifu katika maandalizi ya mashindano ya Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) 2027,…
Mchanganyiko
6 hours ago
NAIBU WAZIRI AVUTIWA NA USAJILI WANACHAMA KIDIGITALI, AITAKA NHIF KUONGEZA KASI YA BIMA YA AFYA KWA WOTE
NAIBU Waziri wa Afya, Mhe Dkt. Florence George Samizi (Mb), amelipongeza Baraza la Wafanyakazi la Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya…

