UWE MZAWA UWE MWEKEZAJI WA NJE KWANGU HAKI YAKO UTAIPATA-BITEKO
By Alex Sonna
July 2, 2019 | 12:19 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
TG GOODNESS GROUP NYAMITONDO GEITA WASHIRIKI MAONYESHO YA MADINI
Na Mwandishi wetu, Geita KAMPUNI ya uchimbaji wa madini ya dhahabu ya TG Goodness Group, Nyamitondo Geita wameshiriki maonyesho ya tisa ya kitaifa ya…
Mchanganyiko
2 hours ago
WATU WAWILI WAFARIKI, ASKARI WATATU WAJERUHIWA KATIKA VURUGU KILOSA
Watu wawili wamefariki na askari watatu wa Jeshi la Polisi wamejeruhiwa katika vurugu zilizotokea baada ya tukio la mauaji katika eneo la Tindiga, Wilaya…

