Home Mchanganyiko WATUMISHI WA SEKRETARIATI YA MKOA WA KATAVI WAJITOKEZA KUJENGA HOSPITALI

WATUMISHI WA SEKRETARIATI YA MKOA WA KATAVI WAJITOKEZA KUJENGA HOSPITALI

0

Baadhi ya watumishi wakihamisha matofali kwenda katika jengo la wazazi linaloendelea kujengwa

Katikati Mganga Mkuu wa Mkoa wa Katavi Dkt. Omary Sukari akinyanyua tofali kwa ajili ya ujenzi unaoendelea wa hospitali ya wilaya ya Tanganyika, kulia kwake ni Afisa Utumishi Mkoa wa katavi Bi. Cresensia Joseph

Baadhi ya watumishi wakifanya usafi kwa kufyeka nyasi katika eneo la hospitali ya wilaya ya Tanganyika

Jengo la maabara likiwa tayari limekwishaezekwa

****************

22.06.2019

Na Mwandishi Wetu Katavi

 

WATUMISHI WA SEKRETARIATI YA MKOA WA KATAVI WAJITOKEZA KUJENGA HOSPITALI

Katika kuadhimisha wiki ya Utumishi wa Umma watumishi wa sekretariati ya mkoa wa katavi wamejumuika na mafundi katika kusaidia kazi mbalimbali za ujenzi katika hospitali ya wilaya ya Tanganyika lengo likiwa ni pamoja na kutoa hamasa kwa jamii kushiriki katika shughuli za maendeleo

 

Akizungumza kwa niaba ya Katibu Tawala wa Mkoa wa Katavi, Afisa Utumishi wa Mkoa Bi. Cresensia Joseph amesema lengo la zoezi hilo ni kuunga mkono juhudi za serikali kutoa huduma kwa wananchi

Amesema watumishi wanatambua azma ya serikali ya kufikisha huduma karibu na jamii hivyo nao wamejitoa kwa nguvu zao kushiriki katika ujenzi huo

Aidha baadhi ya watumishi walioshiriki katika zoezi hilo wamesema wanafanya hivyo katika kuunga mkono juhudi za mheshimiwa Rais Dkt. John Pombe Magufuli kusogeza huduma za afya kwa jamii

 

Kwa upande wake Mganga Mkuu wa Wilaya ya Tanganyika Dkt. Selemani Mtenjela amesema hospitali hiyo ikikamilika itahudumia zaidi wakazi laki tatu wa wilaya hiyo

 

Ameongeza kuwa hospitali hiyo ikikamilika itawaondolea adha ya kutembea umbali mrefu wa zaidi ya kilometa 130 wakazi wa wilaya hiyo kufuata huduma za afya katika hospitali ya manispaa ya Mpanda