Home Michezo Waziri Mwakyembe Azindua Kampeni ya Kuichangia Timu Ya Taifa “Taifa Stars”

Waziri Mwakyembe Azindua Kampeni ya Kuichangia Timu Ya Taifa “Taifa Stars”

0

Katibu wa Kamati ya kuisadia timu ya Taifa “Taifa Stars”, Mhandisi Hersi Said
(kulia) akifafanua jambo kwa waandishi wa habari (hawapo pichani) wakati wa
harambee maalum ya kuichangia timu hiyo mapema hii leo jijini Dar es Salaam,
kushoto ni Waziri wa Habari , Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison
Mwakyembe na katikati ni Mwenyekiti wa Kamati hiyo, Paul Makonda.

Mwenyekiti wa Kamati ya kuisaidia timu ya Taifa “Taifa Stars”, Paul Mokonda
akimkaribisha Waziri wa Habari , Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison
Mwakyembe wakati wa uzinduzi wa kampeni maalum ya kuichangia timu ya Taifa
inayoshiriki mashindano ya Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) nchini Misri.

Mwenyekiti wa Kamati ya kuisaidia timu ya Taifa “Taifa Stars”, Paul Mokonda
(katikati) akijaribu vazi maalum kwa ajili ya washangiliaji na mashabiki wa timu ya
Taifa “Taifa Stars”, inayoshiriki mashindano ya Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON)
nchini Misri.

Waziri wa Habari , Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe
(wa tatu toka kushoto) akimkabidhi cheti Mwenyekiti wa Kamati ya kuisaidia timu ya Taifa “Taifa Stars”, Paul Mokonda kwa kutambua mchango wake katika kufanikisha kufuzu kwa timu hiyo katika mashindano ya Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) nchini Misri.

***************************

WaziriI wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe
amezindua rasmi kampeni maalumu ya kuchangia timu ya Taifa “Taifa Stars”
inayoshiriki mashindano ya Kombe la Maifa ya Afrika (AFCON) yanayotarajiwa kuanza Juni 21 nchini Misri.

Waziri Mwakyembe amesema watanzania hawana budi kuchangia kiwango chochote na kwamba fedha hiyo itakuwa salama na itawafikia wachezaji hao bila ya mizengwe yoyote.

“Watanzania kote nchini wanaweza kuichangia timu yao kupitia akaunti zifuatazo BMT N BC 011101000978, Sport Development Fund, CRDB 01J1019956700 na Voda *150*00#5595298. Ukichangia, ujumbe unaopata utume kwenda 0735 414043 jina litakuja Oscar Zabloni ambye ni mweka hazina”. amesema Dkt. Mwakyembe.

Amesema wote watakaochangia watapewa cheti maalumu na kiongozi wa kitaifa
ikiwa ni sehemu ya kutambua mchango wao katika kuhakikisha timu yetu ya Taifa
inafanya vizuri katika mashindano hayo.

Naye mwenyekiti wa kamati ya kusaidia Taifa Stars, Paul Makonda amesema siku ya Jumamosi Juni 22, 2019 mkoa wa Dar es Salaam utafanya maombi maalum kwa ajili ya kuiombea timu ya Taifa Stars ambayo inatarajia kushuka dimbani siku ya Jumapili Juni 22 dhidi ya timu ya Taifa ya Senegal.

Pamoja na mambo mengine Makonda amezitaka kampuni 41 zilizoahidi kuchangia
Taifa Stars kutoa michango hiyo.

“Jumamosi ya Juni 22,2019 Mkoa wa Dar es Salaam tutafanya maombi maalum
kuiombea timu ya Taifa Stars, na pia nitumie nafasi hii kuyakumbusha makampuni
yaliyoahidi kuichangia Taifa Stars sasa wachangie kupitia akaunti hizo”. amesema Makonda.

Timu ya Taifa Stars iko kundi C, pamoja na timu za Senegal, Algeria na Kenya ambapo siku ya Jumapili inatarajia kutupa karata yake ya kwanza dhidi Senegal.
Tayari Stars imeshacheza mechi mbili za kirafiki za kujipima nguvu, huku ikipoteza
mchezo wake wa kwanza dhidi ya Misri 1-0 na kutoka sare ya goli 1-1 dhidi ya
Zimbabwe.