WANAFUNZI WA KIKE WANATAKIWA KUZINGATIA MASOMO
By Alex Sonna
June 17, 2019 | 10:16 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
33 minutes ago
KADOGOSA: UWANJA WA MSALATO UKAMILIKE KWA MUDA ULIOPANGWA
Waziri wa Ujenzi, Masanja Kadogosa, ameutaka Wakala wa Barabara Tanzania (TANROADS), wakandarasi na washauri elekezi wanaosimamia ujenzi wa Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa…
Mchanganyiko
48 minutes ago
SERIKALI YAOKOA SH BILIONI 13.77 KATIKA UGOMBOAJI WA MIZIGO
Na Mwandishi wetu Serikali imefanikiwa kuokoa jumla ya Sh bilioni 13.77 katika kipindi cha mwaka 2019/20 hadi 2021/22 kutokana na shughuli za ugomboaji wa…


