Bodi ya Nyama Yawataka Wenye Mabucha Kuyaboresha Kabla ya September 30
By Alex Sonna
May 29, 2019 | 3:55 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 hours ago
SHERIA YA VIPIMO NI RAFIKI WA WOTE, MUUZAJI NA MNUNUZI
Na WMA – MWANZA Wakala wa Vipimo (WMA) umesisitiza kuwa ni rafiki wa muuzaji na mnunuzi na kwamba sheria ya vipimo haikuundwa kuwakomoa wafanyabiashara…
Mchanganyiko
6 hours ago
MBUNGE NGAJILO AIBUA KERO YA FIDIA YA WANANCHI 23 IRINGA MJINI
NA DENIS MLOWE, IRINGA MBUNGE wa Jimbo la Iringa Mjini, Fadhili Ngajilo, ameiomba Serikali kuingilia kati mgogoro wa fidia ya wananchi 23 waliopisha ujenzi…