SERIKALI YAZINDUA MRADI WA MIAKA MITATU WA TIMIZA MALENGO KWA WASICHANA
By Alex Sonna
May 26, 2019 | 7:32 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
31 minutes ago
MKUU WA WILAYA KILOSA AMPOKEA MKURUGENZI MPYA
Mkuu wa Wilaya ya Kilosa, Shaka Hamdu Shaka, akiwa mgeni rasmi katika hafla maalum ya kumpokea Mkurugenzi Mtendaji mpya wa Halmashauri ya Wilaya ya…
Mchanganyiko
1 hour ago
SIMBA SC YATOA KIPIGO KIZITO KWA MASHUJAA FC
Wekundu wa Msimbazi, Simba SC, wameibuka na ushindi mnono wa mabao 6-1 dhidi ya Mashujaa FC katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara uliopigwa…








