
NAMBA ZA SIMU KUHUSU KATAZO LA MIFUKO YA PLASTIKI
By Alex Sonna
May 25, 2019 | 6:42 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
45 minutes ago
WANAWAKE 400 MBEYA KUNUFAIKA, PROGRAMU YA MWANAMKE SHUJAA
Na Jackline Minja, WMJJWMM Mbeya Zaidi ya Mama Lishe 400 wanatarajiwa kunufaika na Programu ya Mwanamke Shujaa jijini Mbeya, ikiwa ni sehemu ya kuwawezesha…
Mchanganyiko
2 hours ago
RAIS MWINYI ATOA WITO KWA VIJANA KUJIFUNZA ASTRONOMIA NA SAYANSI YA ANGA
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema kuna umuhimu wa kuwahamasisha vijana kujifunza zaidi kuhusu astronomia,…