WANAKIJIJI CHIKONGO WASHUPALIA MAPATO NA MATUMIZI
By Alex Sonna
May 24, 2019 | 3:04 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
6 hours ago
RC WA KUSINI UNGUJA AIPONGEZA TARURA KWA UJENZI WA BARABARA ZA VIJIJINI
Sumbawanga Mkuu wa Mkoa wa Kusini Unguja Mhe. Hamida Khamis ameipongeza TARURA kwa juhudi za kuimarisha miundombinu ya barabara, hususan maeneo ya vijijini, zinazochochea…
Mchanganyiko
6 hours ago
TARURA YAWEKEZA KATIKA TEKNOLOJIA YA KISASA YA UCHUNGUZI WA UDONGO
Dodoma Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) imewekeza zaidi ya Shilingi bilioni 2.76 katika ununuzi wa vifaa vya kisasa vya uchunguzi wa…