Mwenyekiti
waBodi ya Usajili wa Wabunifu na
Wakadiriaji Majenzi (AQRB) Dk.Boniface Bulamile akizungumza na watalaam wa sekta ya ujenzi
(hawapo pichani) wakati akifungua semina endelevu ya watalaam wa Sekta ya ujenzi nchini ya kuwajengea uwezo watalaam wa sekta
hiyo na kujadili mikataba ambayo inawaongoza katika utekelezaji wa majukumu yao iliyofanyika jijini Dar es Salaam (kulia) QS
Albert munuo. Kaimu Msajili wa Bodi hiyo.
(PICHA ZOTE NA PHILEMON SOLOMON)
Watalaam wa ujenzi wakifuatilia mada mbali mbali katika
semina endelevu kwa ajili ya kujadili mikataba ambayo inawaongoza katika
utekelezaji wa majukumu yao ilioandaliwa na Bodi
ya Usajili wa Wabunifu na Wakadiriaji Majenzi (AQRB),
Baadhi ya Watalaam wa ujenzi wakiwa katika picha ya
pamoja wakati wa semina endelevu kwa ajili ya kujadili mikataba ambayo
inawaongoza katika utekelezaji wa majukumu yao ulioandaliwa na Bodi ya Usajili wa Wabunifu na Wakadiriaji Majenzi
(AQRB)
Makamu Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Rehema Sombi Omary (MNEC), ameshiriki Kongamano la Wiki ya Vijana Kitaifa 2026, akisisitiza umuhimu wa kuwawezesha vijana kupata elimu,…
🔸Eneo hilo linatarajiwa kutoa leseni 718 za uchimbaji mdogo. 🔸Uwekezaji na kongani ya viwanda vya shaba kulenga kuongeza ajira na mapato ya Serikali. 🔸Mkakati…