
MAKAMU WA RAIS KUMWAKILISHA RAIS SAMIA NCHINI BRAZIL
By Alex Sonna
May 17, 2025 | 3:41 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
57 minutes ago
MH. ENOCK KOOLA AHIMIZA USHIRIKIANO WA MUWSA NA RUWASA KUBORESHA HUDUMA YA MAJI VUNJO
Mbunge wa Jimbo la Vunjo, *Mheshimiwa Enock Zadok Koola, amesisitiza umuhimu wa kuimarishwa kwa huduma ya maji katika maeneo ya vijijini, hususani katika maeneo…
Mchanganyiko
1 hour ago
SUA YAUNGANISHA WAHITIMU NA WANAFUNZI KWA FURSA ZA UJUZI NA AJIRA
Na FARIDA MANGUBE, MOROGORO Viongozi wa kampuni mbalimbali waliohitimu Chuo Kikuu cha Sokoine cha Kilimo (SUA) wamekutana na uongozi wa chuo hicho katika jukwaa…