Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Tulia Ackson, amekutana na kufanya mazungumzo na Balozi wa Vietnam nchini Tanzania Mhe. Nguyen Nam Tien katika Ofisi ndogo za Bunge zilizopo Mkoani Dar es Salaam leo tarehe 13 Septemba, 2023.
PICHA: SPIKA DKT. TULIA AKUTANA NA BALOZI WA VIETNAM
By Alex Sonna
September 13, 2023 | 9:28 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
RC NYONGO AHAKIKISHA UMEME WA UHAKIKA NOVEMBA 30, ATOA RAI KWA KONGANI KUPUNGUZA GHARAMA ZA ARDHI
Na Mwamvua Mwinyi, Pwani Oktoba 21, 2026 SERIKALI mkoani Pwani imewahakikishia wananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha pamoja na wawekezaji katika Kongani ya…
Mchanganyiko
3 hours ago
WAZIRI SANGU ZIARANI THAILAND KUIMARISHA USHIRIKIANO KATIKA HIFADHI YA JAMII
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu – Kazi, Ajira na Mahusiano, Mhe. Deus Sangu akizungumza na Viongozi na Watendaji wa Ofisi ya Hifadhi…