
TAARIFA YA JESHI LA ZIMAMOTO NCHINI
By joseph
January 2, 2023 | 6:35 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
11 hours ago
WAPANDA JUU YA MTI KITETO KUMUONA OLE LEKAITA
Na Mwandishi wetu, Kiteto BAADHI ya wakazi wa kijiji cha Loltepes kata ya Sunya Wilayani Kiteto Mkoani Manyara, wamempokea mbunge wao Edward Ole Lekaita…
Mchanganyiko
12 hours ago
MANTRA YATOA ZAIDI YA MILIONI 50 KUGHARIMIA BIMA KWA WANAFUNZI 1,000 NAMTUMBO
Meneja wa mfuko WA Taifa wa BIMA ya Afya(NHIF)Mkoani Ruvuma Hance John wa pili kulia,akiwa katika Picha ya pamoja na wafanyakazi wa Kampuni ya…