Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Philip Mpango akisalimiana na viongozi mbalimbali wa Mkoa wa Dodoma mara alipowasili katika Uwanja wa Ndege wa Dodoma akitokea Mkoani Dar es salaam leo Desemba 4,2021.
MAKAMU WA RAIS AIWASILI DODOMA
By Alex Sonna
December 4, 2021 | 2:54 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 hour ago
MADAKTARI BINGWA WA BMH WAWASILI NCHINI MALAWI KWA AJILI YA KAMBI YA MATIBABU YA KIBOBEZI
Malawi, Lilongwe 28 Septemba, 2026. Madaktari Bingwa kutoka Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH) wamewasili nchini Malawi kwa ajili ya kambi maalumu ya matibabu. Madaktari…
Mchanganyiko
1 hour ago
MAKAMU WA RAIS AKIWASILI ARUSHA KUMWAKILISHA RAIS SAMIA KIKAO CHA WAKUU WA TAASISI NA WENYEVITI WA BODI WA MASHIRIKA YA UMMA
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na Viongozi mbalimbali, wakati akiwasili katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa…


