
WATUHUMIWA 53 WAKAMATWA NA JESHI LA POLISI NCHINI
By joseph
October 23, 2021 | 10:15 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
30 minutes ago
TMDA YANG’ARA TUZO ZA PRST – YATWAA TUZO YA BEST MEDIA RELATIONS TANZANIA 2026
Dodoma MAMLAKA ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imeendelea kung’ara katika sekta ya mawasiliano baada ya kunyakua tuzo ya mshindi wa Uhusiano Bora na…
Mchanganyiko
51 minutes ago
MADAWATI 1,000 NA MIRADI MBALIMBALI KUBORESHA ELIMU KUPITIA NYERERE CYCLING TOUR 2026
Afisa miradi ya jamii wa Vodacom Tanzania Foundation, Deborah Kaluzi (kulia) akikabidhi moja ya madawati yaliyotolewa kwa Mwalimu Mkuu wa shule ya msingi ya…