HomeMchanganyikoKUKAMILIKA KWA AWAMU YA NNE YA UDAHILI WA SHAHADA YA KWANZA KATIKA TAASISI ZA ELIMU YA JUU NCHINI KWA MWAKA WA MASOMO 2021/2022 By joseph October 23, 2021 | 7:12 am Related Stories View all Mchanganyiko 30 minutes agoTMDA YANG’ARA TUZO ZA PRST – YATWAA TUZO YA BEST MEDIA RELATIONS TANZANIA 2026Dodoma MAMLAKA ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imeendelea kung’ara katika sekta ya mawasiliano baada ya kunyakua tuzo ya mshindi wa Uhusiano Bora na… Mchanganyiko 51 minutes agoMADAWATI 1,000 NA MIRADI MBALIMBALI KUBORESHA ELIMU KUPITIA NYERERE CYCLING TOUR 2026 Afisa miradi ya jamii wa Vodacom Tanzania Foundation, Deborah Kaluzi (kulia) akikabidhi moja ya madawati yaliyotolewa kwa Mwalimu Mkuu wa shule ya msingi ya…
Mchanganyiko 30 minutes agoTMDA YANG’ARA TUZO ZA PRST – YATWAA TUZO YA BEST MEDIA RELATIONS TANZANIA 2026Dodoma MAMLAKA ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imeendelea kung’ara katika sekta ya mawasiliano baada ya kunyakua tuzo ya mshindi wa Uhusiano Bora na…
Mchanganyiko 51 minutes agoMADAWATI 1,000 NA MIRADI MBALIMBALI KUBORESHA ELIMU KUPITIA NYERERE CYCLING TOUR 2026 Afisa miradi ya jamii wa Vodacom Tanzania Foundation, Deborah Kaluzi (kulia) akikabidhi moja ya madawati yaliyotolewa kwa Mwalimu Mkuu wa shule ya msingi ya…