HomeMchanganyikoZOEZI LA MABADILIKO YA HADHI YA VYETI VYA USAJILI WA JUMUIYA ZISIZO ZA KIDINI KATIKA MIKOA YA SHINYANGA, GEITA, MWANZA, MARA, KAGERA NA SIMIYU By Alex Sonna October 16, 2021 | 3:02 pm Related Stories View all Mchanganyiko 2 hours agoTMDA YANG’ARA TUZO ZA PRST – YATWAA TUZO YA BEST MEDIA RELATIONS TANZANIA 2026Dodoma MAMLAKA ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imeendelea kung’ara katika sekta ya mawasiliano baada ya kunyakua tuzo ya mshindi wa Uhusiano Bora na… Mchanganyiko 2 hours agoMADAWATI 1,000 NA MIRADI MBALIMBALI KUBORESHA ELIMU KUPITIA NYERERE CYCLING TOUR 2026 Afisa miradi ya jamii wa Vodacom Tanzania Foundation, Deborah Kaluzi (kulia) akikabidhi moja ya madawati yaliyotolewa kwa Mwalimu Mkuu wa shule ya msingi ya…
Mchanganyiko 2 hours agoTMDA YANG’ARA TUZO ZA PRST – YATWAA TUZO YA BEST MEDIA RELATIONS TANZANIA 2026Dodoma MAMLAKA ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imeendelea kung’ara katika sekta ya mawasiliano baada ya kunyakua tuzo ya mshindi wa Uhusiano Bora na…
Mchanganyiko 2 hours agoMADAWATI 1,000 NA MIRADI MBALIMBALI KUBORESHA ELIMU KUPITIA NYERERE CYCLING TOUR 2026 Afisa miradi ya jamii wa Vodacom Tanzania Foundation, Deborah Kaluzi (kulia) akikabidhi moja ya madawati yaliyotolewa kwa Mwalimu Mkuu wa shule ya msingi ya…