HomeMchanganyikoLIVE:RAIS SAMIA AKIZINDUA KAMPENI YA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19 JIJINI DODOMA By Alex Sonna October 10, 2021 | 8:04 am Related Stories View all Mchanganyiko 29 minutes agoPROF. MAKUBI: WANANCHI DODOMA TUJENGE UTAMADUNI WA KUPIMA AFYANa. Meleka Kulwa-Fullshangwe Blog, Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH), Profesa Abel Makubi , amefungua kambi ya uchunguzi na matibabu bure… Mchanganyiko 1 hour agoSPIKA ZUNGU AKUTANA NA SPIKA WA BUNGE LA UINGEREZASpika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu (Mb), leo Oktoba 8, 2026, amekutana na kufanya mazungumzo na Spika…
Mchanganyiko 29 minutes agoPROF. MAKUBI: WANANCHI DODOMA TUJENGE UTAMADUNI WA KUPIMA AFYANa. Meleka Kulwa-Fullshangwe Blog, Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH), Profesa Abel Makubi , amefungua kambi ya uchunguzi na matibabu bure…
Mchanganyiko 1 hour agoSPIKA ZUNGU AKUTANA NA SPIKA WA BUNGE LA UINGEREZASpika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu (Mb), leo Oktoba 8, 2026, amekutana na kufanya mazungumzo na Spika…