Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan, akisalimiana na Wananchi wa Serengeti Mkoani Mara leo Sept 06,2021 kwa ajili kurekodi kipindi maarufu cha Royal Tour kitakachotangaza Utalii, Biashara na Uwekezaji Nchini. PICHA NA IKULU.
RAIS SAMIA AWASILI SERENGETI
By Alex Sonna
September 6, 2021 | 7:56 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
35 minutes ago
WANANCHI NDUNGU WAMLILIA MWANRI: “TUNATESWA NA KILIO CHA MAJI”
Na Fullshangwe Media WANANCHI wa Kata ya Ndungu, Jimbo la Same Mashariki, Wilaya ya Same, Mkoa wa Kilimanjaro, wameangua kilio mbele ya Naibu Katibu…
Mchanganyiko
44 minutes ago
RATIBA YA MITIHANI YA TAIFA YASOGEZWA KUEPUKA ATHARI ZA EL NINO
Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia imefanya marekebisho ya ratiba ya upimaji na mitihani ya Taifa kwa mwaka 2026, kwa lengo la kuzuia athari…

