HomeMchanganyikoWAZIRI AWESO ATENGUA NA KUTEUA MKURUGENZI MTENDAJI MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA SENGEREMA By Alex Sonna June 14, 2021 | 6:25 pm Related Stories View all Mchanganyiko 31 minutes agoPROF. MAKUBI: WANANCHI DODOMA TUJENGE UTAMADUNI WA KUPIMA AFYANa. Meleka Kulwa-Fullshangwe Blog, Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH), Profesa Abel Makubi , amefungua kambi ya uchunguzi na matibabu bure… Mchanganyiko 1 hour agoSPIKA ZUNGU AKUTANA NA SPIKA WA BUNGE LA UINGEREZASpika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu (Mb), leo Oktoba 8, 2026, amekutana na kufanya mazungumzo na Spika…
Mchanganyiko 31 minutes agoPROF. MAKUBI: WANANCHI DODOMA TUJENGE UTAMADUNI WA KUPIMA AFYANa. Meleka Kulwa-Fullshangwe Blog, Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH), Profesa Abel Makubi , amefungua kambi ya uchunguzi na matibabu bure…
Mchanganyiko 1 hour agoSPIKA ZUNGU AKUTANA NA SPIKA WA BUNGE LA UINGEREZASpika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu (Mb), leo Oktoba 8, 2026, amekutana na kufanya mazungumzo na Spika…