

RAIS MHE.SAMIA SULUHU AFANYA UTEUZI WA MAKATIBU TAWALA WA MIKOA
By joseph
May 30, 2021 | 8:16 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
15 minutes ago
PPRA YASISITIZA MATUMIZI SAHIHI YA SHERIA YA UNUNUZI WA UMMA KWA NJIA YA KIELEKTRONIKI- NeST
Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) imesisitiza umuhimu wa taasisi za umma kuzingatia Sheria ya Ununuzi wa Umma ya mwaka 2023 pamoja…
Mchanganyiko
20 minutes ago
Rc NYONGO- TISEZA INAFANYA KAZI KUBWA KUBORESHA MAZINGIRA YA UWEKEZAJI
Na Mwamvua Mwinyi,Bagamoyo Oktoba 7,2026 MAMLAKA ya Uwekezaji na Maeneo Maalum ya Kiuchumi Tanzania (TISEZA) imeeleza kuwa eneo maalum la uwekezaji linaloendelezwa Zinga, wilayani…