LIVE:RAIS SAMIA KUHUTUBIA KILELE CHA MAADHIMISHO YA SHEREHE ZA MEI MOSI KITAIFA MWANZA
By Alex Sonna
May 1, 2021 | 7:15 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
7 minutes ago
WAZIRI MCHENGERWA ASHUSHA NEEMA APIGA JEKI YA SHILINGI ML.35 KWA UWT MKOA WA PWANI
Na Victor Masangu, Pwani Waziri wa afya Mohamed Mchengerwa katika kuunga mkono juhudi za Rais wa awamu ya sita Dkt. Samia Suluhu Hassaan katika…
Mchanganyiko
58 minutes ago
WANAFUNZI MILIONI 4.2 KUPIMWA OKTOBA
Na Sophia Kingimali, Dar es Salaam Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) limetangaza kuwa jumla ya wanafunzi 4,213,144 watafanya Upimaji wa Kitaifa wa Darasa…