WAZIRI MKUU WA INDIA NA JAPAN PAMOJA NA NAIBU WAZIRI MKUU WA OMAN WAANDIKIA BARUA YA KISERIKALI KWA RAIS MHE. SAMIA SULUHU HASSAN KWA SALAMU ZA RAMBIRAMBI NA PONGEZI
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa mazingira Kahama-Shinyanga (KASHWASA) imetakiwa kuandaa andiko kuweza kufadhiliwa na taasisi za fedha ili kuongeza uzalishaji wa maji katika…
Meneja wa Shule hiyo , Mchg. Manase Meshorori akizungumza katika mahafali hayo jijini ArushaMwalimu Mkuu wa Shule hiyo ,Mary Mollel akizungumza katika.mahafali hayo Happy…