
TAARIFA HII IPUUZE NI UONGO
By Alex Sonna
March 12, 2021 | 6:53 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
44 minutes ago
TARURA MARA YAFUNGUA FURSA ZA AJIRA KUPITIA CBRM
*Vikundi 42 vyapatiwa mikataba ya milioni 473 *Wananchi wanufaika na matengenezo ya barabara Mara Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) Mkoa wa…
Mchanganyiko
54 minutes ago
RAIS SAMIA AAGIZA WAKULIMA WADOGO WANUFAIKE NA SHAMBA LA SERIKALI MBARALI
Mbunge wa Jimbo la Mbarali Mhe. Bahati Ndingo akiwasilisha salamu za wananchi wa Mbarali wakati wa Uwekaji Jiwe la Msingi la Mradi wa Maji…