LIVE:RAIS MAGUFULI AKIZUNGUMZA NA WANANCHI VIWANJA VYA MNAZI MMOJA, JIJINI DAR ES SALAAM
By Alex Sonna
February 25, 2021 | 7:52 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
12 minutes ago
WANANCHI WA SIHA WAHIMIZWA KUTUMIA NISHATI SAFI YA KUPIKIA
Kilimanjaro Mkuu wa Wilaya ya Siha mkoani Kilimanjaro, Mhe. Dkt. Christopher Timbuka, amewahimiza wananchi kutumia nishati safi ya kupikia, akieleza kuwa gesi ya mitungi…
Mchanganyiko
17 minutes ago
POLISI KAGERA WAWASHIKILIA ASKARI 13 KWA TUHUMA ZA MAUAJI YA WABEBA MKAA.
Na: Silivia Amandius – Kagera Jeshi la Polisi Mkoa wa Kagera linawashikilia askali 13, wakiwemo askari wa wanyamapori wa Mamlaka ya Hifadhi za Taifa…