Home Mchanganyiko WAZIRI MHANDISI DKT. CHAMURIHO AJUMUIKA NA WAJUMBE WA BARAZA LA WAFANYAKAZI-UCHUKUZI KUKAGUA...

WAZIRI MHANDISI DKT. CHAMURIHO AJUMUIKA NA WAJUMBE WA BARAZA LA WAFANYAKAZI-UCHUKUZI KUKAGUA MRADI WA UJENZI WA MELI MPYA-MWANZA

0

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi, Mhandisi, Dkt. Leonard Chamuriho akishuka kutoka kwenye Sehemu ya meli mpya ya MV Mwanza “Hapa Kazi Tu” inayojengwa juu ya Chelezo, baada ya kukagua maendeleo ya ujenzi wake, mkoani Mwanza.

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi, Mhandisi, Dkt. Leonard Chamuriho (mwenye suti ya mikono mifupi) akizungumza na wajumbe wa Baraza la Wafanyakazi-Uchukuzi, wakati walipokagua maendeleo ya ujenzi wa meli mpya ya MV Mwanza “Hapa kazi Tu”, Mkoani Mwanza, mwanzoni mwa wiki.

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi, Mhandisi, Dkt. Leonard Chamuriho na Wajumbe wa Baraza la Wafanyakazi-Uchukuzi, wakimsikiliza  Kaimu Mhandisi Mkuu Kampuni ya Huduma za Meli (MSCL), Mhandisi Abel Gwanafyo kuhusu maendeleo ya ujenzi wa Meli mpya ya MV Mwanza “Hapa kazi Tu’ jijini Mwanza, mwanzoni mwa wiki.

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi, Mhandisi, Dkt. Leonard Chamuriho akitoa maelekezo kwa Menejimenti ya Kampuni ya Huduma za Meli (MSCL) na wajumbe wa baraza la Wafanyakazi-Uchukuzi, baada ya kukagua maendeleo ya ujenzi wa Meli ya MV Mwanza “Hapa kazi TU”, mkoani Mwanza.

Mwenyekiti wa Baraza la Wafanyakazi-Uchukuzi na Kaimu Katibu Mkuu, Gabrieli MIgire (wa tano kushoto mbelel) katika picha ya pamoja na wajumbe wa baraza, mara baada ya kukagua Meli ya MV Viktoria, jijini Mwanza.