
TAARIFA YA MWAKA YA JESHI LA POLISI NCHINI
By Alex Sonna
December 21, 2020 | 9:53 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 hours ago
WAZAZI WATAKIWA KUWA NA MOYO WA KUWEKEZA KATIKA ELIMU
NA FAUZIA MUSSA WAZAZI na walezi wametakiwa kuwa na moyo wa kujitoa na kuwekeza katika elimu ya vijana wao ili kuwawezesha kupata mazingira bora…
Mchanganyiko
12 hours ago
WAZAZI NA WALEZI WATAKIWA KUENDELEA KUWAFUTILIA WATOTO WAO BAADA YA KUHITIMU
Askofu mkuu mwangalizi wa makanisa ya Wabatisti Tanzania,Askofu Anold Manase wakati akizungumza katika mahafali hayo Na Happy Lazaro, Arusha Wazazi pamoja na walezi wametakiwa…