
TAARIFA YA SEKRETARIETI YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA
By joseph
December 18, 2020 | 10:07 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 hour ago
RUKWA YATENGA HEKTA 7,180 KWA UCHIMBAJI MDOGO WA MADINI
🔸Eneo hilo linatarajiwa kutoa leseni 718 za uchimbaji mdogo. 🔸Uwekezaji na kongani ya viwanda vya shaba kulenga kuongeza ajira na mapato ya Serikali. 🔸Mkakati…
Mchanganyiko
2 hours ago
BANDARI YA TANGA YAVUKA LENGO LA SHEHENA, YAPUNGUZA MUDA WA MELI KUSUBIRI
Na Oscar Assenga, Tanga BANDARI ya Tanga imevuka lengo la kuhudumia shehena kwa mwaka wa fedha 2025/2026 baada ya kuhudumia tani milioni 2.179 dhidi…