LIVE: RAIS MAGUFULI AKIFUNGUA KANISA LA JIMBO KUU KATOLIKI DODOMA
By Alex Sonna
August 23, 2020 | 4:19 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
UONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBE
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha…
Mchanganyiko
2 hours ago
MKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA
Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…