
NAIBU WAZIRI MHE.MABULA ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA ILEMELA
By joseph
August 21, 2020 | 2:12 pm

Related Stories
View all
Siasa
2 hours ago
TANZANIA YAPUNGUZA VIFO VYA MAMA NA MTOTO, KUWANIA KITI BARAZA LA USALAMA LA (UN)
Tanzania imetangaza azma yake ya kuwania nafasi ya uanachama usio wa kudumu katika Baraza la Usalama la Umoja wa Mataifa kwa kipindi cha 2029–2030,…
Siasa
3 hours ago
JUMUIYA YA MADOLA YAPONGEZA HATUA ZA MARIDHIANO TANZANIA
Kamati ya Mawaziri cha Jumuiya ya Madola wanaosimamia Utekelezaji wa Maadili (CMAG) imetambua na kufurahishwa na ushirikiano mzuri ulioonyeshwa na serikali ya Tanzania pamoja…