LIVE : RAIS MAGUFULI AKIPOKEA HATI ZA UTAMBULISHO WA MABALOZI IKULU JIJINI DAR ES SALAAM
By Alex Sonna
August 2, 2020 | 12:33 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
14 minutes ago
SERIKALI YAOKOA SH BILIONI 13.77 KATIKA UGOMBOAJI WA MIZIGO
Na Mwandishi wetu Serikali imefanikiwa kuokoa jumla ya Sh bilioni 13.77 katika kipindi cha mwaka 2019/20 hadi 2021/22 kutokana na shughuli za ugomboaji wa…
Mchanganyiko
47 minutes ago
KINONDONI MFANO WA KUINGWA MBINU KUKABILIANA NA MAJANGA YA ELININO, EBOLA, WANANCHI WAITIKIA WITO
Na Atley Kuni, WAF-Dar es salaam Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni imeendelea kuimarisha utayari wa jamii kukabiliana na majanga kwa kuwajengea uwezo watendaji ngazi…