LIVE: RAIS MAGUFULI AKIZUNGUMZA NA WATANZANIA MUDA HUU.
By Alex Sonna
June 29, 2020 | 8:18 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
26 minutes ago
TIRA KANDA YA KASKAZINI YATOA WITO KWA WANANCHI KUJIKINGA NA HASARA ZA EL NINO KUPITIA BIMA
Meneja wa TIRA Kanda ya Kaskazini, Dkt. Emmanuel Lupilya akizungumza na waandishi wa habari jijini Arusha. …………… Happy Lazaro, Arusha. Arusha .Mamlaka ya Usimamizi…
Mchanganyiko
41 minutes ago
WAZIRI MKENDA KUWA MGENI RASMI KONGAMANO LA NNE LA HUDUMA ZA MAKTABA
Na Sophia Kingimali. Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Adolf Mkenda, anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika Kongamano la Nne la Kitaifa la Uboreshaji…