HomeMchanganyikoRAIS MAGUFULI AMTEUA MWIGULU NCHEMBA KUWA WAZIRI WA KATIBA NA SHERIA By Alex Sonna May 2, 2020 | 3:52 pm Related Stories View all Mchanganyiko 2 hours agoWAZAZI WATAKIWA KUWA NA MOYO WA KUWEKEZA KATIKA ELIMUNA FAUZIA MUSSA WAZAZI na walezi wametakiwa kuwa na moyo wa kujitoa na kuwekeza katika elimu ya vijana wao ili kuwawezesha kupata mazingira bora… Mchanganyiko 9 hours agoWAZAZI NA WALEZI WATAKIWA KUENDELEA KUWAFUTILIA WATOTO WAO BAADA YA KUHITIMUAskofu mkuu mwangalizi wa makanisa ya Wabatisti Tanzania,Askofu Anold Manase wakati akizungumza katika mahafali hayo Na Happy Lazaro, Arusha Wazazi pamoja na walezi wametakiwa…
Mchanganyiko 2 hours agoWAZAZI WATAKIWA KUWA NA MOYO WA KUWEKEZA KATIKA ELIMUNA FAUZIA MUSSA WAZAZI na walezi wametakiwa kuwa na moyo wa kujitoa na kuwekeza katika elimu ya vijana wao ili kuwawezesha kupata mazingira bora…
Mchanganyiko 9 hours agoWAZAZI NA WALEZI WATAKIWA KUENDELEA KUWAFUTILIA WATOTO WAO BAADA YA KUHITIMUAskofu mkuu mwangalizi wa makanisa ya Wabatisti Tanzania,Askofu Anold Manase wakati akizungumza katika mahafali hayo Na Happy Lazaro, Arusha Wazazi pamoja na walezi wametakiwa…