HomeMchanganyikoUTOAJI WA HUDUMA KATIKA WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI WAKATI HUU WA KUKABILIANA NA MAAMBUKIZI YA VIRUSI VYA (COVID-19) By Alex Sonna April 22, 2020 | 8:44 am Related Stories View all Mchanganyiko 27 minutes agoSPIKA ZUNGU AFUNGUA KIKAO CHA KAMATI TENDAJI YA IPU JIJINI ARUSHASpika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu, amefungua kikao cha Kamati Tendaji ya Umoja wa Mabunge Duniani (IPU)… Mchanganyiko 2 hours agoMAMA MARIA NYERERE AWAPA BARAKA WASHIRIKI WA VODACOM NYERERE CYCLING TOURMama Maria Nyerere (katikati) akizungumza wakati alipokutana na waendesha baiskeli wa msafara wa Nyerere Cycling Tour ambapo Vodacom Tanzania Plc waliokwenda kumuaga na kupata…
Mchanganyiko 27 minutes agoSPIKA ZUNGU AFUNGUA KIKAO CHA KAMATI TENDAJI YA IPU JIJINI ARUSHASpika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu, amefungua kikao cha Kamati Tendaji ya Umoja wa Mabunge Duniani (IPU)…
Mchanganyiko 2 hours agoMAMA MARIA NYERERE AWAPA BARAKA WASHIRIKI WA VODACOM NYERERE CYCLING TOURMama Maria Nyerere (katikati) akizungumza wakati alipokutana na waendesha baiskeli wa msafara wa Nyerere Cycling Tour ambapo Vodacom Tanzania Plc waliokwenda kumuaga na kupata…