HomeMchanganyikoRAIS MAGUFULI ATOA SIKU 5 KWA WAZIRI KIGWANGALLA NA KATIBU WAKE KUONDOA TOFAUTI ZAO By Alex Sonna December 31, 2019 | 11:22 am Related Stories View all Mchanganyiko 9 minutes agoUONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBENa Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha… Mchanganyiko 24 minutes agoMKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…
Mchanganyiko 9 minutes agoUONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBENa Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha…
Mchanganyiko 24 minutes agoMKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…